Kết quả 1 đến 3 của 3
  1. TaDL bây giờ đang trực tuyến
    Nghiện MU
    TaDL's Avatar
    Thanks
    0

cái vấn đề này mình k hiểu adm giải thíc tớ coi ạ

như tiêu đề. tự nhiên mình đang đánh thì tài khoản hết hạn ra pmm adm thì adm bảo kêu hacks thế này thế kia.. thế adm coi hách ở đau ạ adm thử cho cái bằng chứng đi hay adm chỉ nghe ng này ng kia xong nói tớ hách mà band cái j thì cái pải công bằng ... adm cho cái bằng chứng đi
  2. zChiPheo bây giờ đang trực tuyến
    Nghiện MU
    zChiPheo's Avatar
    Thanks
    0
    Trích dẫn Gửi bởi TaDL Xem bài viết
    như tiêu đề. tự nhiên mình đang đánh thì tài khoản hết hạn ra pmm adm thì adm bảo kêu hacks thế này thế kia.. thế adm coi hách ở đau ạ adm thử cho cái bằng chứng đi hay adm chỉ nghe ng này ng kia xong nói tớ hách mà band cái j thì cái pải công bằng ... adm cho cái bằng chứng đi
    ngu lắm con ak adm mu này có check h4ck mày sư dụng onehit thì nó chả bloc -có h4ck thì h4ck speed chay nhanh thôi là được rồi đằng này lại dame to quá vn fullbufff cả guill mày dame tui tao phọt cứt không chết mày dame bon tao onehit thi bảo sao k bj block -còn chứng cứ mày pmm fb adm nó gửi cho antih4ck này có check rõ ràng thời gian giá trị mày h4ck nhưng cái gì đấy
  3. Bánh Mì Thịt bây giờ đang trực tuyến
    Nghiện MU
    Bánh Mì Thịt's Avatar
    Thanks
    0
    hèn gì bửa săn boss mình full mà nó đánh 1 xích chết cứ tưởng đame DL to vãi thừng này